f


Division of English for Social Sciences and The Humanities
 
Assistant Professor Chalatip Charnchairerk

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลาธิป  ชาญชัยฤกษ์

cu_chalatip@hotmail.com
 
Assistant Professor Dr. Pavinee Thirakhupt

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี  ธีรคุปต์
 
Assistant Professor Dr. Reongrudee Maneepakhathorn

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เริงฤดี มณีภัคธร
nreongru@chula.ac.th
 
Assistant Professor Dr. Adisra Katib
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศรา กาติ๊บ
 
Ajarn Suthirat Sritrakool

อาจารย์สุทธิรัตน์  ศรีตระกูล
 
Ajarn Jutharat Compeerapap

อาจารย์จุฑารัตน์  คัมภีรภาพ
 
Ajarn Wasina Suwannasit
อาจารย์วศิณาน์  สุวรรณสิทธิ์
onwasina@yahoo.com
 
Ajarn Dr. Wanlee Talhakul

อาจารย์ ดร.วัลลีย์  ทัฬหกุล
Wanlee.S@chula.ac.th
 
Ajarn Monthira Damrongmanee
อาจารย์มณฑิรา ดำรงมณี
 
Ajarn Dr.
Apiwan Nuangpolmak

อาจารย์ ดร.อภิวรรณ  เนื่องผลมาก
apiwan.n@chula.ac.th
 
Ajarn Dr. Rawiwan Buppanhasamai

อาจารย์ ดร.รวิวรรณ บุพพัณหสมัย
aj.rawiwan@gmail.com, rawiwan.b@chula.ac.th
 
Ajarn Woranon Sitajalabhorn

อาจารย์วรนล  สีตะชลาภรณ์
woranon.s@chula.ac.th
 
Ajarn Patharaorn Patharakorn
อาจารย์ภัทรอร  ภัทราคร
patharaorn@yahoo.com
 
Ajarn Parima Kampookaew
อาจารย์พริมา  คำพูแก้ว
 
Ajarn Seehhazzakd Rojanaapichatsakul
อาจารย์สีหศักดิ์  โรจนอภิชาติสกุล
 
Ajarn Sirawit Apairach
อาจารย์ศิรวิชญ์ อภัยราช
 
Ajarn Siriprapa Saparat
อาจารย์ศิริประภา สภารัตน์
 
Ajarn Parkorn Wongsiri
อาจารย์ภากร วงศ์ศิริ
parkornw@gmail.com