f

Division of English for Science and Technology
 
Associate Professor Dr. Supanee Chinnawongs

รองศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี  ชินวงศ์  
csupanee@chula.ac.th


 
Associate Professor Dr. Punchalee Wasanasomsithi

รองศาสตราจารย์ ดร.ปัญชลี  วาสนสมสิทธิ์
Punchalee.w@chula.ac.th


 
Assistant Professor Ong-on Thananart
ผู้ช่วยศาสตราจารย์องค์อร  ธนานาถ


 
Assistant Professor Dr. Jirada Wudthayagorn
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรดา  วุฑฒยากร
wudthayagorn@hotmail.com, wjirada@chula.ac.th



 
Assistant Professor Pornpim Kijsiripanth
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรพิมพ์  กิจสิริพันธุ์


 
Assistant Professor Jaroon Gainey

ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรูญ  เกนี่
Jaroon.g@chula.ac.th


 
Assistant Professor Dr. Kandaporn Jaroenkitboworn

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กานดาภร  เจริญกิตบวร
Kandaporn.J@chula.ac.th


 
Assistant Professor Dr. Rananda Rungnaphawet

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รนนท์    รุ่งนภาเวทย์ 
Aek_rung@yahoo.co.uk


 
Ajarn Dr. Araya Ramsin

อาจารย์ ดร. อารยา  รามสินธุ์
araya.ramsin@gmail.com


 
Ajarn Dr. Wutthiphong Laoriandee

อาจารย์ ดร.วุฒิพงษ์  เล่าเรียนดี


 
Ajarn Peeriya Pongsarigun

อาจารย์พีริยา  พงษ์สาริกัน


 
Ajarn Dr. Napanant Montkhongtham

อาจารย์ ดร.นภนันทน์  มนต์คงธรรม
Napanant.m@chula.ac.th


 
Ajarn Karuna Naphon

อาจารย์กรุณา   นาผล


 
Ajarn Dr. Pramarn Subphadoongchone

อาจารย์ ดร.ประมาณ  ทรัพย์ผดุงชนม์
pasaa.editor@gmail.com


 
Ajarn Dr. Onuma Lakarnchua

อาจารย์ ดร. อรอุมา  ละการชั่ว
o_lakarnchua@yahoo.com


 
Assistant Professor Dr. Worawanna Petchkij

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรวรรณา  เพ็ชรกิจ
Wora19@gmail.com


 
Ajarn Chariya Prapobratanakul
อาจารย์จริยา  ประภพรัตนกุล
lingchariya@gmail.com


 
Ajarn Sasithorn Limgomolvilas
อาจารย์ศศิธร  ลิมโกมลวิลาศ


 
Ajarn Samertip Karnchanachari

อาจารย์เสมอทิพย์  กาญจนจารี
samertipk@yahoo.com


 
Ajarn Somporn Handee

อาจารย์สมพร  หาญดี
hsomporn@chula.ac.th


 
Ajarn Dr. Juthamas Thongsongsee

ร.ต.ท. (หญิง) ดร. จุฑามาส  ทองสองสี
Juthamas20@yahoo.com


 
Ajarn Supakit Thiamtawan
อาจารย์ศุภกิตติ์  เทียมตะวัน


 
Ajarn Piyaboot Sumonsriworakun
อาจารย์ปิยบุตร  สุมนศรีวรกุล


 
Ajarn Dr. Arnon Chaisuriya
ดร. อานนท์ ไชยสุริยา
arnon.c@chula.ac.th


 
Ajarn Chawisa Aussawapoom
อาจารย์ชวิศา อัศวภูมิ
Email: chawisa.a@chula.ac.th


 
Ajarn Naruemol Jirapanakorn, M.D.
อาจารย์ พ.ญ. นฤมล จิรพนากร
Email: naruemol.jira@gmail.com, Naruemol.J@chula.ac.th