Division of English for Business
Associate Professor Dr.Walaipun Puengpipattrakul
รองศาสตราจารย์ ดร.วไลพรรณ  ปึงพิพัฒน์ตระกูล
walaipun.p@chula.ac.th
Assistant Professor Dr.Pajaree Nipaspong
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์  นิพาสพงษ์ 
Assistant Professor Dr.Chulaporn Kongkeo
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฬาภรณ์  กองแก้ว
chulapornk@hotmail.com
Assistant Professor Dr.Chatraporn Piamsai
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตราพร  เปี่ยมใส
pompom3@hotmail.com
Assistant Professor Pimpan Syamananda
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พิมพรรณ  ศยามานนท์
Ajarn Woralan Kongpolphrom
อาจารย์วรลัญจ์  กองพลพรหม
Assistant Professor Dr.Sutthirak Sapsirin
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์   ทรัพย์สิรินทร์
Ajarn Nanthiya Wichayathian
อาจารย์นันทิญา  วิชญเธียร
Assistant Professor Narisa Jitpraneechai
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นริศา  จิตต์ปราณีชัย
Assistant Professor Dr.Tanyaporn Arya
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญพร  อารียา
tjarya@yahoo.com
Assistant Professor Boonyakorn Siengsanoh
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ บุญญากร  เสียงเสนาะ
Ajarn Dr.Mintra Puripunyavanich
อาจารย์ ดร.มินตรา  ภูริปัญญวานิช
mintra.p@chula.ac.th
Ajarn Dr.Jirajittra Higgins
อาจารย์ ดร.จิระจิตรา ฮิคคินส์
jirajittra.h@chula.ac.th
Ajarn Jidapa Chantharasombat
อาจารย์จิดาภา จันทรสมบัติ
Jidapa.C@chula.ac.th
Assistant Professor Parima Kampookaew
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พริมา  คำพูแก้ว
Ajarn Dr.Nattharath Leenakitti
อาจารย์ ดร.ณัฐรัฐ ลีนะกิตติ
Nattharath.L@chula.ac.th