Division of English for Social Sciences and The Humanities
Assistant Professor Dr.Apiwan Nuangpolmak
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิวรรณ  เนื่องผลมาก
apiwan.n@chula.ac.th
Assistant Professor Dr.Reongrudee Maneepakhathorn
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เริงฤดี มณีภัคธร
nreongru@chula.ac.th
Assistant Professor Chalatip Charnchairerk
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลาธิป  ชาญชัยฤกษ์
cu_chalatip@hotmail.com
Assistant Professor Wasina Suwannasit
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วศิณาน์  สุวรรณสิทธิ์
onwasina@yahoo.com
Assistant Professor Dr.Wanlee Talhakul
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัลลีย์  ทัฬหกุล
Wanlee.S@chula.ac.th
Assistant Professor Monthira Damrongmanee
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ มณฑิรา ดำรงมณี
Ajarn Dr.Rawiwan Buppanhasamai
อาจารย์ ดร.รวิวรรณ บุพพัณหสมัย
aj.rawiwan@gmail.com
rawiwan.b@chula.ac.th
Ajarn Woranon Sitajalabhorn
อาจารย์วรนล  สีตะชลาภรณ์
woranon.s@chula.ac.th
Ajarn Dr.Patharaorn Patharakorn
อาจารย์ ดร.ภัทรอร  ภัทราคร
patharaorn@yahoo.com
Ajarn Seehhazzakd Rojanaapichatsakul
อาจารย์สีหศักดิ์  โรจนอภิชาติสกุล
Ajarn Sirawit Apairach
อาจารย์ศิรวิชญ์ อภัยราช
Ajarn Siriprapa Srithep
อาจารย์ศิริประภา ศรีเทพ
Ajarn Parkorn Wongsiri
อาจารย์ภากร วงศ์ศิริ
parkornw@gmail.com
Ajarn Nattawaj Kijratanakoson
อาจารย์ณัฐวรรธน์ กิจรัตนโกศล
Nattawaj.K@chula.ac.th
Ajarn Suppathat Wuthikhamprapan
อาจารย์ศุภทัต วุฒิคำประพันธ์
suppathat.w@chula.ac.th
Ajarn Dr.Vararin Charoenchaikorn
อาจารย ดร.วรารินทร์ เจริญชัยกรณ์