Division of English for Science and Technology
Associate Professor Dr. Punchalee Wasanasomsithi
รองศาสตราจารย์ ดร.ปัญชลี  วาสนสมสิทธิ์
Punchalee.w@chula.ac.th
Assistant Professor Ong-on Thananart
ผู้ช่วยศาสตราจารย์องค์อร  ธนานาถ
Assistant Professor Dr.Jirada Wudthayagorn
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรดา  วุฑฒยากร
wudthayagorn@hotmail.com
wjirada@chula.ac.th
Assistant Professor Pornpim Kijsiripanth
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรพิมพ์  กิจสิริพันธุ์
Assistant Professor Dr. Kandaporn Jaroenkitboworn
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กานดาภร  เจริญกิตบวร
Kandaporn.J@chula.ac.th
Assistant Professor Dr. Rananda Rungnaphawet
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รนนท์  รุ่งนภาเวทย์
Aek_rung@yahoo.co.uk
Ajarn Dr.Araya Ramsin
อาจารย์ ดร. อารยา  รามสินธุ์
araya.ramsin@gmail.com
Ajarn Dr. Wutthiphong Laoriandee
อาจารย์ ดร.วุฒิพงษ์  เล่าเรียนดี
Ajarn Peeriya Pongsarigun
อาจารย์พีริยา  พงษ์สาริกัน
Ajarn Dr.Napanant Montkhongtham
อาจารย์ ดร.นภนันทน์  มนต์คงธรรม
Napanant.m@chula.ac.th
Ajarn Dr.Onuma Lakarnchua
อาจารย์ ดร.อรอุมา  ละการชั่ว
o_lakarnchua@yahoo.com
Ajarn Dr.Chariya Prapobratanakul
อาจารย์ ดร.จริยา  ประภพรัตนกุล
lingchariya@gmail.com
Ajarn Dr.Sasithorn Limgomolvilas
อาจารย์ ดร.ศศิธร  ลิมโกมลวิลาศ
Assistant Professor Samertip Karnchanachari
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เสมอทิพย์  กาญจนจารี
samertipk@yahoo.com
Assistant Professor Somporn Handee
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สมพร  หาญดี
hsomporn@chula.ac.th
Ajarn Dr.Juthamas Thongsongsee
อาจารย์ ร.ต.ท. (หญิง) ดร. จุฑามาส  ทองสองสี
Juthamas20@yahoo.com
Ajarn Supakit Thiamtawan
อาจารย์ศุภกิตติ์  เทียมตะวัน
Ajarn Piyaboot Sumonsriworakun
อาจารย์ปิยบุตร  สุมนศรีวรกุล
kunkusiaclub@hotmail.com